Tuntuɓi ruwan tabarau suna ba da hanya don gyara hangen nesa kuma mutane da yawa sun fi son su don jin daɗi da jin daɗi

Tuntuɓi ruwan tabarau suna ba da hanyar da za ta gyara hangen nesa kuma mutane da yawa sun fi son su don jin daɗi da jin daɗinsu.A gaskiya ma, Cibiyar Kula da Cututtuka da Cututtuka (CDC) ta ce kimanin mutane miliyan 45 a Amurka suna amfani da ruwan tabarau don gyara hangen nesa.

arha lambobin sadarwa
Akwai nau'ikan ruwan tabarau da yawa da za'a zaɓa daga ciki, kowannensu yana da fa'ida da rashin amfani. Karanta ci gaba don gano game da lambobin sadarwa da Hubble ya samar.
Hubble yana sayar da nasa nau'in ruwan tabarau na yau da kullun kai tsaye ga masu siye akan layi. Kasuwancin su yana dogara ne akan sabis na biyan kuɗi wanda ke biyan $39 kowane wata tare da jigilar $3.
A cewar Ƙungiyar Optometric ta Amurka (AOA), kamfanin ya fuskanci zargi a cikin ƴan shekarun da suka gabata saboda ingancin samfurin sa, tsarin tabbatar da sayan magani da sabis na abokin ciniki.
Ana kera ruwan tabarau na Hubble ta St. Shine Optical, masana'antar ruwan tabarau da aka amince da FDA.
Ana yin ruwan tabarau na yau da kullun da za'a iya zubar dasu tare da kayan haɓaka na hydrogel mai suna methafilcon A, wanda ke da abun ciki na ruwa 55%, kariya ta ultraviolet (UV) da gefuna na bakin ciki.
Hubble yana ba da lambobin sadarwa daga +6.00 zuwa -12.00 tare da baka na milimita 8.6 (mm) da diamita na milimita 14.2 don zaɓin masu ɗaukar ruwan tabarau kawai.
Littafin adireshi na Hubble biyan kuɗi ne na wata-wata. Ga $39 a wata, zaku sami ruwan tabarau na lamba 60. jigilar kaya da sarrafa kuɗi na ƙarin $3.
Hubble ya rufe ku da farashi mai kyau: A kan jigilar ku na farko, zaku sami lambobin sadarwa 30 (biyu 15) akan $1.
Suna cajin katin ku a duk lokacin da aka aika hotunan ku, amma kuna iya cire rajista ta waya ko imel.Hubble baya siyan inshora, amma kuna iya amfani da rasidin don neman biyan kuɗi ta hanyar kamfanin inshora.
Idan kuna sha'awar siyan ruwan tabarau na Hubble, zaku yi rajistar rukunin farko na ruwan tabarau na 30 akan $ 1. Bayan haka, zaku karɓi ruwan tabarau 60 kowane kwanaki 28 akan $ 36, tare da jigilar kaya. Ruwan tabarau na Hubble yana da tushe mai tushe na 8.6 mm. da diamita na 14.2 mm.
Kafin ka saya, duba takardar sayan magani da kake da ita don tabbatar da ya dace da wannan bayanin. Za a ƙara takardar sayan magani da sunan likita a wurin biya.
Idan ba ku da takardar sayan magani na yanzu, Hubble zai tura ku zuwa likitan ido bisa lambar zip ɗin ku.
Idan ba ku da takardar sayan magani ta jiki mai amfani, zaku iya nuna iyawar kowane ido kuma zaɓi likitan ku daga bayanan don Hubble zai iya tuntuɓar su a madadin ku.
Hubble yana ba da ƙayyadaddun adadin sauran samfuran tuntuɓar a gidan yanar gizon sa, gami da Acuvue da Dailies.Don siyayya ga waɗannan da sauran samfuran, kuna buƙatar danna kan rukunin yanar gizon su, ContactsCart.
ContactsCart yana ba da ruwan tabarau masu yawa, launi, yau da kullun da ruwan tabarau na kowane mako guda biyu daga masana'anta da yawa. Suna kuma ɗaukar lambobin sadarwa waɗanda ke gyara astigmatism.
Dangane da gidan yanar gizon su, Hubble yana amfani da jigilar kayayyaki ta hanyar sabis na gidan waya na Amurka, wanda aka kiyasta yana ɗaukar kwanaki 5 zuwa 10 na kasuwanci.
Hubble baya bayar da sabis na dawowa don ruwan tabarau na lamba, amma suna ƙarfafa abokan ciniki su tuntuɓar su idan akwai wata matsala tare da odar su.
Ka tuna cewa saboda dalilai na tsari da tsaro, kasuwancin ba za su iya tattara fakitin tuntuɓar da abokan ciniki suka buɗe ba.Wasu kasuwancin suna ba da kuɗi, ƙididdigewa ko musanya don akwatunan da ba a buɗe da lalacewa ba.
Lambobin Hubble suna da ƙimar F da tauraro 3.3 cikin 5 daga Better Business Bureau. Suna da ƙimar tauraro 1.7 cikin 5 akan TrustPilot, tare da 88% na bita da aka ƙididdige matsayin mara kyau.
Masu sukar Hubble sun yi tambaya game da ingancin ruwan tabarau na tuntuɓar su, lura da cewa methafilcon A ba sabon abu bane.
Ƙungiyoyin ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ma sun yi tambaya game da tsarin tabbatar da sayan magani, gami da AOA.
Wasu masu amfani suna ba da rahoton ƙonewa, bushewa lokacin da suke sa lambobin sadarwa. Wasu kuma sun ce rashin biyan kuɗi yana da kusan yiwuwa.
Sauran masu bitar sun yi korafin cewa kyautar Hubble ta yi iyaka, tare da baka mai girman 8.6mm da diamita 14.2mm wanda bai dace da ruwan tabarau na lamba ba.
Wannan yana da alaƙa da wani ƙarar cewa Hubble bai yi kira ga takardar sayan magani da za a tabbatar da ita da kyau tare da likita ba.
A cikin wasiƙar 2019 zuwa FTC, AOA ya kawo wasu maganganun kai tsaye daga likitoci. Sun yi cikakken bayani game da sakamakon marasa lafiya waɗanda ke sa ruwan tabarau na Hubble waɗanda ba su cika buƙatun sayan magani ba, gami da keratitis, ko kumburin cornea.
A cikin 2017, AOA har ma ta aika wasiku zuwa Hukumar Kasuwanci ta Tarayya (FTC) da Cibiyar Na'urori na FDA da Lafiyar Radiyo, suna neman su bincika Hubble da abokan hulɗar sa don cin zarafin takaddun shaida.
Zargin yana da mahimmanci saboda ba bisa ka'ida ba don samar da ruwan tabarau ga abokan ciniki ba tare da an tabbatar da takardar sayan magani ba.Wannan saboda bukatun kowane majiyyaci ya bambanta, ba kawai a cikin adadin gyaran hangen nesa da ake buƙata ba, har ma a cikin shawarar nau'in da girman lamba ga kowane ido. .
Misali, idan kuna fama da bushewar ido, likitanku na iya tambayar ku da ku yi amfani da samfur mai ƙarancin kaso na ruwa don hana idanunku bushewa.
Ƙimar abokin ciniki a kan shafuka kamar Trustpilot ya kwatanta yawancin abubuwan da ke sama, kuma abokan ciniki suna ba da rahoton cewa yana da wuya a cire rajista.Hubble ba ya ba da hanyar da za a soke kan layi. Ana iya soke sokewa ta waya ko imel kawai.
Sabis ɗin biyan kuɗi na Hubble yana ba wa masu amfani da ruwan tabarau zaɓi mai rahusa, kuma tabbataccen sake dubawa suna nuna hakan. Wannan ya ce, sunansu ba a bayyane yake ba.
Akwai wasu sanannun 'yan wasa a cikin kantin sayar da ruwan tabarau na kan layi. Wasu hanyoyin zuwa Hubble sun haɗa da:
Kuna iya koyaushe yin aiki kai tsaye tare da likitan ido a matsayin wurin tuntuɓar ku. Ofisoshi da yawa na iya saita sabunta lamba ta imel. Kuna buƙatar likitan ido?Bincika likitan ido kusa da ku.
Idan kuna son gwada ruwan tabarau na Hubble, tambayi likitan ido idan suna tunanin wannan alama ce mai kyau a gare ku. Tabbatar cewa kuna da sabuwar takardar sayan magani a hannu lokacin da kuka yi rajista. Dole ne ofishin da kuka sami takardar sayan ku ya bayar. ku kwafi idan kun nema.
An kafa shi a cikin 2016, Hubble sabon kasuwanci ne a cikin sararin ruwan tabarau na lamba. Suna ba da sabis na biyan kuɗi don samfuran abokan hulɗarsu a farashin farawa masu gasa.
Amma masanan ido sun yi nuni da cewa sauran ruwan tabarau da aka yi da mafi kyawu da sabbin kayan ruwan tabarau sun fi aminci da lafiya ga idanun mutane fiye da Methoxyfloxacin A, wanda ke samuwa a cikin ruwan tabarau na Hubble.
Yayin da kasuwancin sabon abu ne, ƙwararrun kula da ido sun ce kayan ruwan tabarau da take amfani da su sun tsufa.
Muna duban ribobi da fursunoni na abin da Contact Lens King zai bayar, da abin da za mu yi tsammani lokacin yin oda daga gare su.
Dokokin ido sun ƙunshi bayanai da yawa, amma yanke su na iya zama da wahala. Mun yi bayanin yadda ake karantawa da fahimtar rubutun ku, da menene…
Muna duba lambobin sadarwa biyu, daga abubuwan yau da kullun zuwa dogon sawa, muna amsa wasu tambayoyin da aka fi yawan yi game da lambobin sadarwa da yawa.
Jagorar mataki-mataki kan yadda ake cire ruwan tabarau masu taushi da wuya da ruwan tabarau masu makale.
Tuntuɓi lenses ɗaya ne daga cikin shahararrun hanyoyin da za a gyara matsalolin hangen nesa saboda akwai zaɓuɓɓuka da yawa kuma suna da sauƙin amfani amma har ma…
Lambobin ragi suna ba da nau'ikan samfuran da yawa, in mun gwada da ƙarancin farashi, da kuma saurin amfani da yanar gizo mai sauƙi .Wannan don sanin anan.

arha lambobin sadarwa
Akwai wurare da yawa don siyan gilashin kan layi. Wasu suna da shagunan sayar da kayayyaki inda za ku iya siyayya. Wasu kuma sun dogara da kayan aikin kama-da-wane da gwaji na gida.
Idan kana neman siyan ruwan tabarau na lamba akan layi, rukunin yanar gizon da ke cikin wannan jerin suna da ingantaccen rikodin waƙa don gamsuwar abokin ciniki da ɗaukar ruwan tabarau masu inganci…


Lokacin aikawa: Janairu-17-2022